ราคา 2750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78571.43 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the mark ratchada airport link | เดอะ มาร์ค รัชดาแอร์พอร์ตลิ้งค์ | The mark Condo

Darat Kunathai
0871257662
2015-08-27 12:18:45.0
เลขที่ประกาศ: 173791
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดอะ มาร์ค รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 35 ตร.ม. ขายราคา 2,750,000 บาท – ชื่อโครงการ : เดอะ มาร์ค รัชดา-แอร์พอร์ตลิ้งค์ – ที่ตั้งโครงการ : ถนนอโศก-ดินแดง, มักกะสัน, ราชเทวี กรุงเทพ 10400 – จุดเด่น : ใจกลางเมือง ใกล้กับถนนรัชดา (อโศก-ดินแดง) สามารถเลี้ยวซ้ายหรือขวาเพื่อไปออกพระราม 9 หรือราชปรารภได้ ดังนั้นตึกนี้จึงเหมาะกับคนที่ชอบความสงบ – ขนาดห้อง : 35 ตารางเมตร – ประเภทห้อง : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ – เฟอร์นิเจอร์ : ครบครัน – ที่จอดรถ : 1 – สาธารณูปโภค : สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย, กล้องวงจรปิด, ประตู key card, สวนหย่อม – ขนส่งสาธารณะ : แอร์พอร์ตลิ้งค์ มักกะสัน – สถานที่ใกล้เคียง : ห้างสรรพสินค้าฟอร์จูนทาวน์, เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9, เดอะพลาซ่า, วิลล่ามาร์เก็ต (แอมบาสซาเดอร์), โรงเรียนนานาชาติเซนต์สตีเฟน, มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร, โรงพยาบาลผิวหนังอโศก Sale Condo The Mark Ratchada-Airport Link 1bedroom 1bathroom 35Sq.m. Price 2,750,000 THB - Project name : The Mark Ratchada-Airport Link - Location : Asok-Din Daeng Rd., Makkasan, Ratchathewi, Bangkok 10400 - Highlights : located in central area and close to Ratchada road (Asok-Dindaeng) Can turn left or right to Rama9 road and Ratchaprarop as well - Size : 35 Sq.m. - Room type : 1bedroom 1bathroom - Furniture : Fully furnished - Car park : 1 - Facility : swimming pool, fitness, security guard, CCTV, access card and garden - Public transportation : Airport Rail Link Makkasan - Nearby Places : Fortune Town, Central Plaza Grand Rama9, The Plaza, Villa Market, St. Stephen’s International School, Srinakharinwirot University, Skin Hospital ฟรี! บริการที่ปรึกษาอสังหาริมทรัพย์ ซื้อ-ขาย-ฝากเช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ กิจการ อาคารพาณิชย์ ติดต่อ : 02-718-1010 หรือ info@cocofin.com เว็บไซด์ : http://www.cocofin.com